ราคา 5600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 164705.88 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ RHYTHM สาทร ชั้น 26

Naphat Property Real Estate Co.,Ltd.
0614944423
2022-07-06 19:54:58.0
เลขที่ประกาศ: 403742
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดหรู ติดรถไฟฟ้าbts RHYTHM สาทร ชั้น 26 34.92 ตรม. ตัวโครงการตั้งอยู่ติดซอยสาทร 21

:: จุดเด่น ::
เดินทางสะดวก เพียง 250 เมตร ถึงรถไฟฟ้า BTS สะพานตากสิน

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 34.92 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร North
- ชั้นที่ 26 จากทั้งหมด 37 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- ฟรีเฟอร์นิเจอร์ทั้งห้อง
- ฟรีโอน
- แถม แอร์ 2 เครื่อง

- อาคาร North 37 ชั้น
- จำนวนห้องพักอาศัยรวม 910 ยูนิต
- มีห้องขนาด 34.92 ตร.ม.
- ค่าส่วนกลาง 1,397 บาท/เดือน
- ราคาเช่า 18,000 บาท*/เดือน*

- ซาวน่า
- ห้องอเนกประสงค์ โดยพื้นที่ส่วนกลางชั้นบนของทั้ง 2 อาคาร จะสามารถเปิดรับวิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมืองสาทรได้กว้างเต็มสายตา
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.716967,100.516609

ราคา: 5,600,000 บาท

ติดต่อสอบถาม : 061-4944423 คุณคะนิ้ง
064-6647965 คุณพลอย
063-9799465 คุณนภัทร์

สนใจติดต่อ: Naphat Property Real Estate Co.,Ltd. 0614944423
Line: @naphatproperty
รับฝากขายบ้านเดี่ยว ทาวน์เฮาส์ คอนโด และ ที่ดิน เขตกรุงเทพ และ ปริมณฑล พร้อมทีมงานมากประสบการณ์
ยินดีให้คำปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์ และ บริการด้านสินเชื่อแบบพรีเมียม
- ฟรีโฆษณาการตลาด ทุกช่องทาง ระดับพรีเมียม
- ฟรีบริการด้านสินเชื่อ
- พร้อมให้คำแนะนำเรื่องตั้งราคาบ้าน ขายง่าย