ราคา 1771000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55343.75 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ Supalai Park แคราย - งามวงศ์วาน

Kanyanat Khumsapthong
0836498792
2022-08-12 00:02:44.0
เลขที่ประกาศ: 407505
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แคราย-งามวงศ์วาน ขนาด 32.2 ตรม. ชั้น 10 สตูดิโอ แอร์ 1 เครื่อง ทิศใต้ วิวเมือง ขายพร้อมเฟอร์ฯ และ
เครื่องใช้ไฟฟ้า ตกแต่งบิวท์อิน พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี 200 ม., ทางด่วนพิเศษศรีรัช, Big C รัตนาธิเบศร์2

ที่ที่ตั้ง ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ (บางซื่อ) อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี

รายละเอียด
- ขนาด 32.2 ตรม. ชั้น 10 วิวเมือง สวยมาก ทิศใต้
- ห้องสตูดิโอ ห้องนั่งเล่น โซนเตรียมอาหาร ห้องครัว พร้อมระเบียงห้องนั่งเล่น ระเบียงกว้างมาก
- ห้องครัว พร้อมกั้นห้องเป็นสัดส่วน พื้นที่กว้างมาก
- พร้อมเฟอร์ฯ และเครื่องใช้ไฟฟ้า ครบครัน
- ตกแต่งบิวท์อิน พร้อมอยู่
- ระเบียงกันฝนได้ และระบายกลิ่น ควันได้ดีเยี่ยม ห้องน้ำรับแสงและลมจากภายนอกทำให้ห้องไม่อับชื้น

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำแบบ Infinity Edge ขนาด 19 x 6 เมตร สระเด็กขนาด 7 x 6 เมตร
- มีพื้นที่สวน Roof Garden แบบลอยฟ้า
- ร้านค้าภายในโครงการ 12 ยูนิต
- ซาวน่า ฟิตเนส สวนส่วนกลาง, ห้องออกกำลังกาย
- Hi speed Internet Broadband และเลือกใช้บริการ Home Solution ใหม่ๆ
- มีระบบเสาอากาศ TV รวม และ ระบบ Cable TV
- ระบบรักษาความปลอดภัย กล้องวงจรปิด (CCTV), ระบบป้องกันอัคคีภัย Smoke &Heat Detector และ Fire Alarm พร้อมเจ้า
หน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

ทำเลดี
- MRT ศรีพรสวรรค์ 350 ม.
- MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี 200 ม.
- ทางขึ้น-ลง พิเศษศรีรัช (ด่านประชาชื่น) 3.5 กม.

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- Big C รัตนาธิเบศร์2 350 ม.
- Central รัตนาธิเบศร์ 950 ม.
- Robinson รัตนาธิเบศร์ 950 ม.
- Grand Home Mart 1 กม.
- Lotus รัตนาธิเบศร์ 1 กม.
- Esplanade Cineplex รัตนาธิเบศร์ 1 กม.
- ตลาด อตก.3 2 กม.
- ศาลากลางจังหวัด นนทบุรี (ศูนย์ราชการนนทบุรี) 900 ม.
- สถานีขนส่งนนทบุรี 2 กม.
- วิทยาลัยพยาบาล 2 กม.
- กระทรวงสาธารณสุข 2.5 กม.

ราคา 1,771,000 ลบ* (ต่อรองได้)/ตรม.ละ 55,000 บาท
หรือให้เช่า 6,500 บาท/เดือน

สนใจติดต่อสอบถาม
คุณบี โทร. 083 649 8792
Line OA : @theagentproperty
https://bit.ly/theagentLineOA

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Park แคราย - งามวงศ์วาน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Park แคราย - งามวงศ์วาน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขาย คอนโด Supalai Park แคราย - งามวงศ์วาน 65 ตรม ห่าง MRTศูนย์ราชการนนทบุรี 330 เมตร

เลขที่: 503163
2024-10-06 10:41:01.0
Add to wishlist

Supalai Park แคราย - งามวงศ์วาน

ขนาดพื้นที่ 65.0 ตารางเมตร

Baan Dee Realty Estate

0815506128

ขาย 3450000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แคราย-งามวงศ์วาน ขนาด 32.2 ตรม. ชั้น 10 สตูดิโอ แอร์ 1 เครื่อง ทิศใต้ วิวเมือง ขายพร้อมเฟอร์ฯ และเครื่องใช้ไฟฟ้า
ขาย 1771000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ whizdom punnawithi | whizdompunnawithi station | วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kittima Bt
เช่า 13000.00 บาท
หาคอนโด ใกล้รถไฟฟ้า ห้องแต่งสวย น่าอยู่ แนะนำ คอนโด Ideo สุขุมวิท 93
เช่า 19000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ อโศก ติด MRT เพชรบุรี และ แอร์พอร์ตลิงค์ มักกะสัน!!
เช่า 17000.00 บาท
ลดพิเศษ !!! ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช สุขุมวิท 49 (The Niche Sukhumvit 49) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ และ BTS พร้อมพงษ์ ตกแต่งสวย
เช่า 16000.00 บาท
ขายคอนโดหรู (เลี้ยงสัตว์ได้) อกัสตัน สุขุมวิท 22 (Aguston Sukhumvit 22) อาคาร B ชั้น 17 ขนาด 2 น. 2 น้ำ 80.22 ตร.ม 11,999,999 บาท
ขาย 11999999.00 บาท
Condo for RENT in Bang na area 1 bedroom 30 SqM ONLY 14000 THB
เช่า 14000.00 บาท
Siri on 8,Sukhumvit 8 for sale (คอนโด สิริ ออน 8 สุขุมวิท 8) - คอนโด ขาย
ขาย 11500000.00 บาท
clear