ราคา 27000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 276.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97826.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ พี เอ็ม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม

Pim
0836461464
2022-08-18 21:17:38.0
เลขที่ประกาศ: 408199
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด พีเอ็ม ริเวอร์ไซด์ PM Riverside Rama3 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา พื้นที่ 276 ตรม. ชั้น 24

รายละเอียด
คอนโดหรู วิวแม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเลิศ
3 beds, 4 baths, 276 sq.m., Floor 24th

Sale Price 27,000,000 THB

วิวสวย ริมแม่น้ำเจ้าพระยา
ติด Int-Intersect community mall, ใกล้ทางด่วน และเซ็นทรัลพระราม3
Fully furnished แต่งครบพร้อมเข้าอยู่ Facility ครบครัน

สนใจติดต่อ: Pim 0836461464

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
พี เอ็ม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: พี เอ็ม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 27000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Regent Home16 พหลโยธิน67 - 1450000 บาท ติดต่อคุณ Naphadsalee
ขาย 1450000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม เจริญนคร 35 ตรม. ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 2 นอน ตกแต่งสไตล์ไทย เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ 60 ตรม.