ราคา 2399000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99958.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ เฟล็กซี่ สาทรเจริญนคร

Donut
0952895366
2022-09-02 18:38:17.0
เลขที่ประกาศ: 409894
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องใหม่จากโครงการเฟล็กซี่ สาทรเจริญนคร 24 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 24 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารB
- ชั้นที่ 3 จากทั้งหมด 8 ชั้น
วิว เมือง

ลงทะเบียนวันนี้รับสิทธิพิเศษ มาก่อนได้ก่อน!
ฟรี! ค่าใช้จ่ายวันโอน*
ฟรี! เฟอร์ฯ ครบทั้งห้อง*
.
ยูนิตสวยพร้อมเข้าอยู่ ใจกลางสาทร – เจริญนคร
▪ เดินทางสะดวก ใกล้ CBD สีลม-สาทร เพียง 5 นาที
▪ 2 นาที ถึง ICONSIAM
▪ ใกล้ BTS กรุงธนฯ

นัดหมายเข้าชมโครงการได้ล่วงหน้า 1 วัน

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.71791,100.504839

ราคา: 2,399,000 บาท

สนใจติดต่อ: Donut 0952895366
Line: 0952895366
LINE OFFICIAL: @289PROP

Real estate consultant
Best Deal เราเสิร์ฟห้องที่ดีที่สุดให้คุณ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เฟล็กซี่ สาทรเจริญนคร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เฟล็กซี่ สาทรเจริญนคร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโด ห้องใหม่จากโครงการเฟล็กซี่ สาทรเจริญนคร 24 ตรม.

เลขที่: 409894
2022-09-02 18:38:17.0
Add to wishlist

เฟล็กซี่ สาทรเจริญนคร

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

Donut

0952895366

ขาย 2399000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY