ราคา 23500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 150.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 156666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Golden Coast ศรีราชา Phase1

Propdet Agency
0962456285
2022-09-30 12:09:21.0
เลขที่ประกาศ: 413592
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด วิวทะเลพาโนราม่า Golden Coast ศรีราชา Phase1 150 ตรม. เพียง 8 ยูนิตทั้งโครงการ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 150 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตกเฉียงเหนือ
- วิว ทะเล

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Golden Coast ศรีราชา Phase1 / Golden Coast ศรีราชา Phase1

ส่วนกลาง สระว่ายน้ำวิวทะเล
ฟิตเนส ซาวน่า
รปภ 24 ชั่วโมง
ส่วนหย่อมวิวทะเล

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
เดินไปหาดจศรีราชาได้
7 นาที ถึงโรงพยาบาลสมิติเวช ศรีราชา
7 นาที ถึง โรบินสัน ศรีราชา
7 นาที ถึง เซนทรัล ศรีราชา
20 นาที ถึง เจพาร์ค คอมบูนิตี้มอล
11 นาที ถึง อิออน ชอปปิ้ง มอลล์
40 นาที ถึง โรงพยาบาลกรุงเทพพัทยา
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.19119,100.929998

ราคา: 23,500,000 บาท

ค่าใช้จ่ายการโอนคนละครึ่ง

#คอนโดศรีราชา #คอนโดติดทะเล #คอนโดวิวทะเล #คอนโดพัทยา #คอนโดชลบุรี #คอนโดน่าลงทน
สนใจติดต่อ 063-664-1936 หรือ 096-245-6285
Line : 0636641936 หรือ @Propdet

สนใจติดต่อ: Propdet Agency 0962456285
Line: 0636641936

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Golden Coast ศรีราชา Phase1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Golden Coast ศรีราชา Phase1