ราคา 1795000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64107.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ

JCOT Property
0630964452
2022-09-30 16:11:50.0
เลขที่ประกาศ: 413626
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1.795ล้าน28.46ตรม เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ 28.46 ตรม. เฟอร์พร้อม

JCS59
0630964452
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 28.46 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ / The Estate @ Thapra
จรัญสนิทวงศ์ 6 แขวงวัดท่าพระ เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร 10600

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.732602,100.472687

ราคา: 1,795,000 บาท

สนใจติดต่อ: JCOT Property 0630964452
Line: Property4you
-
- รับฝากขาย รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรีทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรีจัดหาทุกรายการ
JCOT Property : Tel / Line id : 0630964452

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

JC3543 ให้เช่า คอนโด 1นอน7500บ เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ 29 ตรม.

เลขที่: 458888
2023-10-05 00:14:49.0
Add to wishlist

เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

Jcotproperty

0630964452