ราคา 800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23529.41 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ณ็องเซลิเซ่ ติวานนท์

พงศ์ศิริ พิรามรักษ์
0644159146
2022-10-23 00:06:29.0
เลขที่ประกาศ: 416760
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เจ้าของขายเอง ณ็องเซลิเซ่ ติวานนท์ 34 ตรม. ราคาต่ำกว่าทุน

:: จุดเด่น ::
มีประตูรักษาความปลอดภัย 2 ชั้น
ราคาดีมาก
ติดทางด่วน และใกล้แหล่งชุมชม
เดินทางสะดวก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 34 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร K
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 7 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
โซฟา, โต๊ะทานอาหาร, เครื่องปรับอากาศ และรีโมต, เครื่องทำน้ำอุ่น, ทีวี และรีโมต, ตู้เสื้อผ้า, เตียง และที่นอน, โต๊ะเครื่องแป้ง, ตู้เย็น, สติ๊กเกอร์ที่จอดรถ, ฉากกั้นอาบน้ำ

::สิ่งอำนวยความสะดวกเพิ่มเติม::
ลิฟท์, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนต, สวนสาธารณะ, ที่จอดรถ, CCTVระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม., ร้านค้า7-Eleven, ร้านอาหารในโครงการ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ใกล้สถานีตำรวจปากเกร็ดเพียง 450ม.,สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม 750ม.,โรบินสันศรีสมาน 1กม.,ไทวัสดุ 1.3กม.,ทางขึ้นทางด่วน 1.6กม.,อิมแพคเมืองทอง 6.5กม.,ม.รังสิต 7.6กม.และใกล้สนามบินดอนเมืองเพียง 9.4กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.940504,100.546795

ราคา: 800,000 บาท

**ค่าโอนคนละครึ่ง**
รับ AGENT

สนใจติดต่อ: พงศ์ศิริ พิรามรักษ์ 0644159146
Line: pphongsirii

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ณ็องเซลิเซ่ ติวานนท์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ณ็องเซลิเซ่ ติวานนท์