ราคา 2200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52380.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Royal Hill Condo

saenproperty
0800766191
2022-11-08 19:50:45.0
เลขที่ประกาศ: 418417
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจติตด่อ : คุณ แม็ค (เจ้าของขายเอง)
โทร : 098-719-9949
โทร : 098-748-8882
โทร : 062-296-4497
Line : maxximam51

รับนายหน้า ปิดขายเร็วมีค่าตอบแทนพิเศษนอกจาก 3%

คอนโดวิวดี ใกล้เขาสามมุข ติดหาดบางแสน
ขึ้นมอเตอร์ง่ายรถไม่ติด อากาศดีวิวทะเล

เนื้อที่ 42 ตร.ม. ห้องมุม ชั้น 7 เห็นทะเล
พนังห้องไม่ติดกับใคร มีแค่ชั้นละ 1 ห้อง
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

#ถือกระเป๋าเข้าอยู่เลย
#ฟรีค่าส่วนกลาง 2 ปี
#ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า

ราคาขาย 2,200,000 บาท
ค่าใช้จ่ายการโอนคนละครึ่ง

ตอนนี้มีผู้เช่าเดือนละ 7000 บาท
น้ำโครงการหน่วยละ 30
ไฟฟ้าตามมิเตอร์การไฟฟ้า

ที่อยู่ : Royal Hill Condo
ถนนบางแสน-อ่างศิลา ตำบลแสนสุข อำเภอเมือง จงหวัดชลบุรี 20130
https://goo.gl/maps/wcxSC5mK8MBA3e8Q7

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Royal Hill Condo

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Royal Hill Condo

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

คอนโด Royal Hill Condo The royal hill sammuk ถนนบางแสน-อ่างศิลา

เลขที่: 418417
2022-11-08 19:50:45.0
Add to wishlist

Royal Hill Condo

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

saenproperty

0800766191

ขาย 2200000.00 บาท