ราคา 8000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 94.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85106.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ คาซาลูน่า พาราดิโซ

BP Property
0959656546
2022-11-16 15:03:52.0
เลขที่ประกาศ: 419418
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดคาซาลูน่า พาลาดิโซ่ 94ตรม 2นอน ห้องสวยวิวทะเล

– ชื่อโครงการ Casalunar Paradiso (คาซาลูน่า พาราดิโซ)

– คอนโดนี้ มี 3 อาคาร จำนวน 25 ชั้น และ รวมทั้งหมด 405 ยูนิต
-ขนาด 94 ตรม.
-2ห้องนอน 2ห้องน้ำ
-ชั้น 7 วิวมองเห็นทะเล
-ตำแหน่งห้องวิวดีมากๆ
-สามารถมองเห็นวิวทะเล จากทุกห้อง ทั้งห้องนั่งเล่น ห้องนอนอีก2ห้อง
-ห้องสภาพดี

*สิ่งอำนวยความสะดวก
-สระว่ายน้ำ 4 สระ ระบบคลอรีน สระใหญ่บริเวณริมหาด และอีก 3 สระบริเวณตึก A-B-C
-Club House ที่มีห้องออกกำลังกาย, ห้องสมุด, ซาวน่า, ร้านขายขนมและเครื่องดื่มและพื้นที่นั่งเล่น
-สวนหย่อมขนาดใหญ่กลางโครงการ พร้อม Jogging Track มีสะพานยื่นลงไปในทะเลยาว250เมตร ร้านอาหารริมหาดชื่อ
ดัง Sea Salt
-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
-ด้านหน้าติดถนนสุขุมวิท ด้านหลังติดทะเล หาดส่วนตัวยาวถึง700เมตร
-ทำเลและพื้นที่ส่วนกลางถือว่าดีมากๆ
-ใกล้กรุงเทพที่สุดเพียง 45 นาที

โรงพยาบาลสมิติเวชโรงพยาบาลพญาไท

ราคา 8,000,000 บาท
ติดต่อ 095-965-6546
Line: biggestland

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0