ราคา 2090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ IDEO MOBI สุขุมวิท อีสท์เกต (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต)

Sittiwat
0656090991
2022-11-21 16:11:04.0
เลขที่ประกาศ: 420138
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Condo Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate

ขนาดห้อง 22 ตร.ม. ชั้น 11

ระเบียงทิศตะวันตก วิวสระว่ายน้ำ

ห้องสตูดิโอ / 1 ห้องนอน ​1 ห้องน้ำ

เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

ราคา 2,090,000

------------------------------------------------------

For more information please feel free to contact us

■ Line : https://lin.ee/PiKuCuL

■ Line Add : @eliteprop

■ Tel : 065-513-9869 K.Ous

S-2022/11/08

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
IDEO MOBI สุขุมวิท อีสท์เกต (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: IDEO MOBI สุขุมวิท อีสท์เกต (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 27 ประกาศ

IJ03877 - Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate - BTS Bangna - BTS Bearing - SuvarnabhumiAirport

เลขที่: 496364
2024-08-24 14:20:56.0
Add to wishlist

IDEO MOBI สุขุมวิท อีสท์เกต (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต)

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 22000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)