ราคา 4650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)

ภัทรีดา ดา
0892351551
2022-12-04 14:16:19.0
เลขที่ประกาศ: 421569
รายละเอียดเพิ่มเติม
FOR Sell !!!แบบ 1 bed ห้องใหม่ ไม่ค่อยได้อยู่ มีหลายห้องให้เลือก ศุภาลัยพรีมา ริวา คอนโดริมแม่น้ำ รายละเอียดห้องให้เช่า ☆ แบบ 1 bed ☆ พื้นที่ 62 ตร.ม. ชั้น 14++ ☆ ทิศใต้ วิวสวย ร่มรื่น รับวิวแม่น้ำบางกระเจ้าที่สวยที่สุด และวิวเมืองพระราม 3 ☆ ห้องใหม่ ไม่ค่อยได้อยู่ ☆ ขายราคาพิเศษที่สุดเพียง 4,650,000 บาทเท่านั้น สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมและนัดชมห้องล่วงหน้าได้ทุกวัน โทร 089 235 1551 สิ่งอำนวยความสะดวก – Sky lounge – Mini Theater & Karaoke, Game room – Sky Island – Infinity Edge Pool – Putting Green – Fitness – Sauna &Steam Room ที่ชั้น 7 – สวนริมน้ำ – สวนประติมากรรม (Sculpture Garden) – VDO Door phone – พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยกล้อง CCTV – ระบบป้องกันอัคคีภัย Heat & Smoke Detector จุดเด่นโครงการ – Superior Location : ใจกลางทำเลศักยภาพสูงของกรุงเทพฯ – Superior Design : รูปแบบอาคารที่มีการออกแบบที่ทันสมัย – Superior Scenery : ให้บรรยากาศสีสันในเมือง – Superior Energy Saving : อาคารประหยัดพลังงาน ที่ตั้งโครงการ ถนนพระราม 3 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)