ราคา 2390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103913.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม

วิรัลพัชร
0962699145
2022-12-07 23:39:32.0
เลขที่ประกาศ: 421957
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายและให้เช่าคอนโด The Base Phetkasem อยู่ปากซอยเพชรเกษม 29/1 ชั้น 9 จากทั้งหมด 30 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่ 23.77 ตรม. กั้นห้องเป็นสัดส่วน 1
ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว ห้องเพดานสูง 2.60 ม. โล่งโปร่งสบายไม่อึดอัด โครงการอยู่ใกล้ MRT สถานีเพชรเกษม 48 เพียง 120 ม.
ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ และสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. MRT สถานีเพชรเกษม 48 (สายสีน้ำเงินส่วนต่อขยาย)
2. ท่าเรือเพชรเกษม 31
3. ม.สยาม
4. U Center
5. BTS สถานีบางหว้า
6. ซีคอน บางแค
7. รพ.เพชรเกษม 2
8. ตลาดสดบางแค
9. Lotus บางแค
10. รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ราคาขาย 2,390,000 บาท
ราคาเช่า 10,000 บาทต่อเดือน

สนใจติดต่อ: วิรัลพัชร 0962699145
Line: viranto

บริการรับฝากขาย-เช่า อสังหาริมทรัพย์ และให้คำปรึกษาสินเชื่อฟรี
www.million-home.com
สมาชิกสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย
5903-000-719

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ เบส เพชรเกษม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ เบส เพชรเกษม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด The Base Phetkasem 32 ตรม. Near BTS Bang Wa

เลขที่: 444067