ราคา 474900.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18265.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

แสน ซน
0929710570
2023-01-16 11:13:10.0
เลขที่ประกาศ: 425703
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจติดต่อ : คุณ ทีม
โทร : 085-112-1529

ขายดาวน์ คอนโด High Rise
ห้อง Type A ขนาดใหญ่พิเศษ
ขนาด 26.4 ตร.ม. ชั้น 16 ตำแหน่ง 16A1
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ประตูเป็นระบบดิจิตอล

ตรงข้ามห้างพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วาน
ส่วนกลางจัดเต็ม ห้องริม พร้อมเข้าอยู่ เจ้าของขายเอง

ของแถมเยอะมากเนื่องจากจองรอบแรกสุด
Fully Furnish ฟรีเฟอร์นิเจอร์มีครบ
(ห้องพักผ่อน) ชั้นวางทีวี , โซฟา , โต๊ะกลาง , โต๊ะอาหาร , เก้าอี้
(ห้องนอน) เตียง , ตู้เสื้อผ้า , โต๊ะเครื่องแป้ง , โต๊ะข้างเตียง
(ห้องครัวสำเร็จรูป) ตู้ครัวบิลท์อิน , อ่างล้างจาน , ก๊อกน้ำ

ห้องมุม วิวทิศเหนือ ฮวงจุ้ยดี ตำแหน่งทำเลดี
ห้องอยู่ริมสุด ไม่มีคนเดินรบกวน ใกล้ลิฟต์
แต่ไม่ติดลิฟต์ ไม่ติดห้องทิ้งขยะ หันหน้าเข้าถนน
ไม่โดนบล็อควิว ไม่มีเสียงรบกวน ลมเย็นสบาย วิวดี
ห้องนี้เป็นห้องริมอยู่โซนยอดนิยม เป็นที่ต้องการ
คนแห่จองหมดตั้งแต่วันแรกๆที่เริ่มเปิดจอง)

ราคาเต็มหน้าสัญญา 2,415,000 บาท
โอนก่อน 30 มิถุนายน 2566 ได้รับส่วนลด 131,000 บาท
ขายดาวน์ 474,900 บาท
คงเหลือ 1,929,100 บาท ที่จะต้องจ่ายให้โครงการ

ซื้อไว้ ปล่อยเช่าง่าย หรืออยู่อาศัยเอง ก็สะดวกสบาย
สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ส่วนกลางมีเพียบ ว้าวมาก
ทำเลดี มีรถไฟฟ้า ใกล้คิวรถตู้ ใกล้ทางด่วน
ใกล้ รพ.นนทเวช ใกล้ห้างสรรพสินค้าหลายแห่ง
(เดอะมอลล์ , พันธุ์ทิพย์ , โลตัส , โฮมโปร , เซ็นทรัล , แอสพลานาด , บิ๊กซี)

ฟรี AIR 2 ตัว
ฟรี เตาไฟฟ้า และเครื่องดูดควัน
ฟรี มูลี่

ฟรีอีก เมื่อโอนภายในเดือน มกราคม 2566
ฟรีค่าส่วนกลาง 1 ปี
ฟรีค่ากองทุนส่วนกลาง
ฟรีค่าธรรมเนียมการโอนกรรมสิทธิ์