ราคา 5590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99821.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ THE TEMPO GRAND สาทร-วุฒากาศ (เดอะ เทมโป แกรนด์ สาทร-วุฒากาศ)

Digital Property
0647816355
2023-01-22 15:04:11.0
เลขที่ประกาศ: 426501
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ชั้น 17 THE TEMPO GRAND สาทร-วุฒากาศ 56 ตรม. ติด BTS วุฒากาศ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 56 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 17 จากทั้งหมด 24 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: THE TEMPO GRAND สาทร-วุฒากาศ (เดอะ เทมโป แกรนด์ สาทร-วุฒากาศ) / THE TEMPO GRAND WUTTHAKAT

- ห้องริมสุดส่วนตัว
- ห้องหันหน้าทิศเหนือ แดดบ่าย ไม่แยงตาปลุกแต่เช้า ห้องวิวต้นไม้สีเขียว-ลำคลอง 180 องศา
- ส่วนกลางมีฟิตเนส สระว่ายน้ำกว้างน้องๆ โอลิมปิก ใต้ตึกมีเซเว่น ร้านตัดผม ร้านทำเล็บ ร้านส่งพัสดุ
- ติด BTS ที่สุดในย่านนี้ ลงบันไดมาเจอเลย ไม่ต้องเปรียบเทียบ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. เดอะมอลล์ ท่าพระ
2. มหาวิทยาลัยสยาม
3. ซีคอน บางแค
4. โรงพยาบาลพญาไท 3
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.712949,100.467945

ราคา: 5,590,000 บาท

สนใจติดต่อ: Digital Property 0647816355
Line: @digitalproperty
ดิจิตอล พร็อพเพอร์ตี้

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE TEMPO GRAND สาทร-วุฒากาศ (เดอะ เทมโป แกรนด์ สาทร-วุฒากาศ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: THE TEMPO GRAND สาทร-วุฒากาศ (เดอะ เทมโป แกรนด์ สาทร-วุฒากาศ)

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง: