ราคา 5900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 108.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54629.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ Supalai Casa Riva Vista1

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ
0634128966
2023-03-15 22:53:57.0
เลขที่ประกาศ: 434052
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai Casa Riva Vista1 108 ตรม. 2 beds 2 baths 3 balconies 1 living 1 kitchen 2 parking lot fix1 city view

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 108 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร วิสต้า1
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 25 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ขายตามสภาพ

ส่วนกลางดีมาก สวนน้ำ สระว่ายน้ำ สวยหย่อมลอยฟ้าทั้งหมด จุดชมวิว 380° ฟิตเนส ซาวน่า เทนนิส แบตมินตัน ปิงปอง ห้องอ่านหนังสือ ห้องเด็กเล่น สวนหย่อมริมแม่น้ำ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
รพ.เจริญกรุงปรพะชารักษ์ การไฟฟ้ายานนาวา แม็คโคร เทอมินอล 21 ทรีออน3 สนง.เขตบางคอแหลม สะพานพระราม3 บางรัก สาทร สีลม
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.696,100.494

ราคา: 5,900,000 บาท

ขาย 5,900,000฿
ฟรีโอน 100%

ถูกแบบนี้มีห้องเดียว
ขายถูกมากกก คล้ายจะให้ฟรี!
นักลงทุนไม่ควรพลาด ซื้อปล่อยเช่าได้ราคางาม มีคนหาเช่าเยอะมาก จ้า

ติดต่อด่วน!!
ไลน์ไอดี @syr6852q
WhatsApp+66634128966
Email ranieestate@gmail.com

สนใจติดต่อ: กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Casa Riva Vista1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Casa Riva Vista1

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง: