ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94594.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ LUMPINI VILLE พหล-สุทธิสาร

JCOT Property
0630964452
2023-04-13 23:02:49.0
เลขที่ประกาศ: 438424
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน3.5ล LUMPINI VILLE พหล-สุทธิสาร 37.50 ตรม. พร้อมขาย

JCS278
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37.50 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 21 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: LUMPINI VILLE พหล-สุทธิสาร / LUMPINI VILLE Phahol-Suthisarn
ถนน สุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนใน เขตพญาไท จังหวัดกรุงเทพมหานคร รหัสไปรษณีย์ 10400

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ สะพานควาย
โรงพยาบาลเปาโล เมโมเรียล นวมินทร์
โรงพยาบาลเปาโล เมโมเรียล พหลโยธิน
BTS สะพานควาย

ราคา: 3,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: JCOT Property 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: