ราคา 4400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 146666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Altitude Define สามย่าน-สีลม (อัลติจูด ดีไฟน์ สามย่าน-สีลม)

JCOT Property
0630964452
2023-05-15 21:16:02.0
เลขที่ประกาศ: 441883
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน4.4ล Altitude Define สามย่าน-สีลม 30 ตรม. พร้อมขาย

JCS406
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 30 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Altitude Define สามย่าน-สีลม (อัลติจูด ดีไฟน์ สามย่าน-สีลม) / Altitude Define Sam Yan-Silom
195 ถนนสี่พระยา แขวงมหาพฤฒาราม เขตบางรัก จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRT สามย่าน
โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน
BTS ศาลาแดง
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ราคา: 4,400,000 บาท

สนใจติดต่อ: JCOT Property 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: