ราคา 2990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74750.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Maestro 19 Ratchada 19 – Vipha

ชาตรี ถิรวรกุล
0639897935
2023-05-31 11:16:25.0
เลขที่ประกาศ: 444191
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องสุดท้าย หลุดโอน Maestro 19 Ratchada 19–Vipha 40 ตรม. ราคาพิเศษ ฟรีทุกอย่างวันโอน

:: จุดเด่น ::
ห้องหลุดโอน !! ยูนิตสุดท้าย เพียง 2.99 ลบ.*
มาเอสโตร 19 รัชดา19 - วิภา
คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ MRT รัชดา
ห้องนอน ราคา 2.99 ลบ.* ฟรี ค่าใช้จ่ายวันโอน*

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 40 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ครบ พร้อมอยู่

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Maestro 19 Ratchada 19–Vipha : มาเอสโตร 19 รัชดา 19 – วิภา / Maestro 19 Ratchada 19 - VIPHA

คอนโดพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้*
พื้นที่ Living Room กว้าง
ส่วนกลางครบครัน*

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ทำเลศักยภาพเชื่อมต่อ รัชดา, วิภา, ลาดพร้าว New CBD
2สถานี ถึง #เซ็นทรัลลาดพร้าว
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.796934,100.569643

ราคา: 2,990,000 บาท

สนใจติดต่อ ชาตรี : 0639897935 Line : hearhui

สนใจติดต่อ: ชาตรี ถิรวรกุล 0639897935
Line: hearhui
https://www.medeproperty.com/
http://teesuay.com/
https://tdin108.com/
http://condoteedee.com
https://xn--12cn6cdaa2ooec7f.com/
https://homeideadesigns.net/