ราคา 4300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร)

ภัทรีดา ดา
0892351551
2023-06-05 17:07:09.0
เลขที่ประกาศ: 444747
รายละเอียดเพิ่มเติม
FOR SELL 1 bed พร้อมเฟอร์ ราคาพิเศษที่สุด ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ นราธิวาส รายละเอียดห้องชุด ☆ แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ☆ พื้นที่ 50 ตร.ม. ☆ ทิศเหนือ ชั้น 22 ++ ☆ รับวิวเมือง สาทร สีลม ☆ ขายพร้อมเฟอร์ สวย หรู ราคาพิเศษ เพียง 4,300,000 บาท สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม และนัดชมห้องล่วงหน้าได้ทุกวัน โทร 089 235 1551 ขนส่งสาธารณะ – BRT สุรวงศ์-ราชพฤกษ์ – รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี – ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำระบบเกลือ (Infinity Edge) สระเด็ก ห้องออกกำลังกาย พร้อมห้องซาวน่า Sky Lounge Roof Garden รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 64 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร) - 4300000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
ขาย 4300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Loft Ekkamai - 40000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ downy downy
เช่า 40000.00 บาท
คอนโดให้เช่า The Room Sukhumvit 69 (เดอะ รูม สุขุมวิท 69) The Room Sukhumvit 69 สุขุมวิท พระโขนง
เช่า 25000.00 บาท
Shop at Noble Remix 2nd fl shop 204 sqm and 1400 per sqm
เช่า 285600.00 บาท
ขาย คอนโด Metro Park Sathorn 40 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น 3
ขาย 1790000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส) - 5300000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
ขาย 5300000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน IDEO Q จุฬา-สามย่าน 31 ตรม. ห้องสวย ชั้นสูง ราคาดี
เช่า 17000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ห้องสวยพร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ โมดิซ รัชดา 32 33 ตรม. พร้อมให้เยี่ยมชม
เช่า 9700.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 ขนาด 45 ตรม. ชั้น 16 ตึก A ใกล้ BTS ปุณณวิถี
เช่า 20000.00 บาท
คอนโด ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ23 ถูกที่สุดในย่านประชาอุทิศ
ขาย 1390000.00 บาท
clear