ราคา 5200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78787.88 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ THE BASE HEIGHT มิตรภาพ-ขอนแก่น

พีร์
0828264965
2023-06-13 00:20:52.0
เลขที่ประกาศ: 445719
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รีโนเวทใหม่ สภาพเยี่ยม เลขห้องมงคล เดอะเบส ไฮท์ มิตรภาพ ขอนแก่น 2 ห้องนอน 66.5 ตรม. ทำเลทอง ติดเซ็นทรัลพล่าซ่า

:: จุดเด่น :: - เดอะเบส ไฮท์ มิตรภาพ -
- ห้องมุม
- รีโนเวทใหม่ สภาพเยี่ยม
- ทำเลทอง ห่างจากเซ็นทรัลเพียง 50 เมตร
- ใกล้สถานีรถไฟรางคู่ลอยฟ้า บ้านไผ่ ขอนแก่น
- เลขห้องมงคล 669

:: รายละเอียด :: - เดอะเบส ไฮท์ มิตรภาพ -
- พื้นที่ 66.5 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 25 จากทั้งหมด 36 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงใต้
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ :: - เดอะเบส ไฮท์ มิตรภาพ -
- แอร์
- ชุดโซฟา โต๊ะ ตู้ เตียง เก้าอี้ ตู้เย็น
- ครัว built-in พร้อมเครื่องดูดควัน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: - เดอะเบส ไฮท์ มิตรภาพ-ขอนแก่น / THE BASE HEIGHT มิตรภาพ-ขอนแก่น
- สระว่ายน้ำ ห้องซาวน่า
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว
- สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก
- ระบบ Access Card Control กล้องวงจรปิด และรปภ. 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง :: - เดอะเบส ไฮท์ มิตรภาพ -
- Central Plaza ขอนแก่น 50 ม.
- โรงพยาบาลขอนแก่นราม 800 ม.
- Big C 1.8 กม.
- มหาวิทยาลัยขอนแก่น 2.9 กม.
- โรงพยาบาลศรีนครินทร์ 4.9 กม.
- สนามบินขอนแก่น 7.7 กม.

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=16.435406006716274,102.82655954360962

รีวิวโครงการ: https://thinkofliving.com/article/พาชมตึกเสร็จ-the-base-height-มิตรภาพ-ขอนแก่น-คอนโด-high-rise-36-ชั้น-ติด
เซ็นทรัล
พลาซ่าขอนแก่น-จาก-แสนสิริ-รีวิวฉบับที่-1349-404438-รีวิวโครงการ/

ราคา: 5,200,000 บาท