ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102631.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Ideo Ratchada-Sutthisan

ณัชญาฎา จรางภากูล
0849330361
2023-10-13 14:23:41.0
เลขที่ประกาศ: 460164
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด IDEO รัชดา-สุทธิสาร คอนโด High Rise 24 ชั้น ใกล้ MRT สุทธิสาร 450 เมตรIdeo รัชดา-สุทธิสาร 38 ตรม.จาก บมจ.อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์

::จุดเด่น::
การจัดผังที่ได้ความเป็นส่วนตัว ภายในออกแบบมาเพื่อรองรับการใช้ชีวิตตลอด 24 ชม. พร้อมส่วนกลางที่เปิดตลอด เดินทางสะดวก ตั้งอยู่ใจกลางเมือง

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 38 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารA
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 24 ชั้น

ท่าอากาศยานดอนเมือง
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.789903,100.570189

ราคา: 3,900,000 บาท

ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง

สนใจติดต่อ: ณัชญาฎา จรางภากูล 0849330361
Line: today3364

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0