ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41025.64 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ LPN Place pinkaow2

Jcotproperty
0630964452
2023-10-24 21:37:36.0
เลขที่ประกาศ: 461305
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน1.6ล ปิ่นเกล้า Exclusive คอนโดมิเนียม 39 ตรม. พร้อมขาย.

JCS886
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 39 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 3 จากทั้งหมด 13 ชั้น

ที่ตั้ง ซอย บรมราชชนนี 17 แขวงอรุณอมรินทร์ เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- MRTบางอ้อ
- เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
- เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ราคา: 1,600,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
LPN Place pinkaow2