ราคา 2250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106990.01 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang

ธนากร พิศมร
0816369142
2023-10-31 23:44:44.0
เลขที่ประกาศ: 462115
รายละเอียดเพิ่มเติม
ของดีๆถูกๆมาแล้วว ขายคอนโด Chapter one eco รัชดา-ห้วยขวาง ห้องมุม วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง ตึก H แบบห้อง สตูดิโอ ขนาด 21.03 ตร.ม. ชั้น 20 เฟอร์นิเจอร์ ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ มีเครื่องซักผ้า ขนส่งสาธารณะ รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง ( มีรถ รับ - ส่ง ประจำโครงการ ) สถานที่ใกล้เคียง มหาวิทยาลัยหอการค้า สถานะห้อง ขายพร้อมผู้เช่า ราคา 2.25 ล้านบาท ค่าโอน 50:50 รหัสทรัพย์ K8 - 207 ติดต่อ อินบ็อกซ์ โทร 0816369142 , 0818263914 ไลน์ Kong-2468900

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - 2250000.00 บาท ติดต่อคุณ ธนากร พิศมร

เลขที่: 462115
2023-10-31 23:44:44.0
Add to wishlist

Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

ธนากร พิศมร

0816369142

ขาย 2250000.00 บาท

ให้เช่า 2 ห้องนอน 2 ที่จอด ห้องใหม่ คอนโด ใกล้ MRT ห้วยขวาง Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง

เลขที่: 407584
2022-08-13 10:56:52.0