ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51724.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Supalai City Resort แจ้งวัฒนะ : ศุภาลัย

TV Agent
0615949887
2024-01-02 17:59:18.0
เลขที่ประกาศ: 468502
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai City Resort แจ้งวัฒนะ 58 ตรม. ชั้น 7 สภาพเยี่ยม CC

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 58 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 24 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Supalai City Resort แจ้งวัฒนะ : ศุภาลัย / Supalai City Resort แจ้งวัฒนะ

- ชื่อโครงการ: ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ / Supalai City Resort Chaeng Watthana
- เจ้าของโครงการ : ศุภาลัย / Supalai
- เนื้อที่ทั้งหมด : ประมาณ 5 ไร่
- ห้องพักอาศัย : 752 ยูนิต ร้านค้า : 6 ยูนิต
- ที่จอดรถทั้งหมด : 62% (รวมซ้อนคัน)
- จำนวนลิฟต์: ลิฟต์โดยสาร 3 ตัว ลิฟต์บริการ 1 ตัว
- ที่ตั้ง: ถนนแจ้งวัฒนะ ต.บางตลาด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี

- กล้องวงจรปิด
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Makro แจ้งวัฒนะ : 400 ม.
- Lotus แจ้งวัฒนะ : 400 ม.
- BigC แจ้งวัฒนะ : 900 ม.
- Impact เมืองทองธานี : 2.5 กม.
- Central แจ้งวัฒนะ : 2.6 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.895287,100.552219

ราคา: 3,000,000 บาท

- ค่าธรรมเนียมการโอน 2% คนละครึ่ง
- ภาษีทั้งหมดเจ้าของรับผิดชอบ

สนใจติดต่อ: TV Agent 0615949887
Line: @vin789
ต้องมี @ นำหน้า
( งดนายหน้า )

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0