ราคา 1290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58636.36 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Lumpini Ville อ่อนนุช 46 (ลุมพินีวิล อ่อนนุช 46)

โน๊ต ชานนท์
0849926556
2024-02-15 20:06:37.0
เลขที่ประกาศ: 473609
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Lumpini Ville อ่อนนุช 46 22.54 ตรม.

Owner Port
ซื้อคุ้มกว่าเช่าเงินเดือน 15,000+ กู้ได้
คอนโดสวยพร้อมอยู่ ผ่อนเบาๆ 7,xxx บาท

Lumpini vill Onnut 46 | คอนโดลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46
Function ที่ให้บรรยากาศการพักผ่อนที่เต็มที่ให้ฟิวริ่งความอบอุ่น ใช้ชีวิตสะดวกสะดวกสบาย
ทำเลมีศักยภาพ ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

⏩️ รายละเอียด ::
- พื้นที่ 22.54 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร E
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น

⏩️- ฟรี ยื่นกู้ทุกขั้นตอน
- ฟรี เฟอร์นิเจอร์แต่งครบ
- ฟรี แอร์
- ฟรี ชั้นวาง TV
- ฟรี โซฟา
- ฟรี เตียง,ฟูก

1นาที ถึง 7-11 (อยู่หน้าโครงการ)
5นาที ถึง รถไฟฟ้าสายสีเหลือง
5นาที ถึงตลาดเอี่ยมสมบัติ
10นาที ถึง ห้าง ซีคอนสแควร์
10นาที ถึง ห้าง พาราไดซ์
15นาที ถึง รถไฟฟ้าสายสุขุมวิท
15นาที ถึง ทางด่วน-มอเตอร์เวย์
ฟิตเนส
ที่จอดรถ
ร้านสะดวกซื้อ ร้านซักรีด
key card รปภ. 24 ชม

ราคาพิเศษเพียง 1.29 ลบ

ราคา 1,290,000 บาท

จากราคาปกติ 1,390,000 บาท

เงินเดือน 15,000+ กู้ได้
โอน 50/50
For More info (สอบถามเพิ่มเติม)
Tel : 093 632 6441(K.พิม)
Tel : 092 363 6536(K.หยก)
Line : @474xbnmn

#Lumpinivillonnut46#Condominium #ผ่อนถูกกว่าเช่า#ลุมพินีวิลล์อ่อนนุช46
#คอนโดมือสอง #คอนโดมิเนียม #คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดติดถนนใหญ่ #คอนโดราคาถูก #เช่าคอนโด #ขายคอน
โด #ผ่อนคอนโด #คอนโดใกล้bts

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0