ราคา 6386000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 112035.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ Life Sathoh Sierra

Ranie Estate
0634128966
2024-02-18 00:16:49.0
เลขที่ประกาศ: 473783
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ไลฟ์ เซี่ยร่า สาทร 57.82 ตรม.2 นอน 2 น้ำ 1 นั่งเล่น 2 ระเบียง 1 เก็บของ 1 ครัว 1 จอด

::จุดเด่น::
ห้องมุม 2 วิว เมือง 2 ทิศ ห้องไซส์ใหญ่สุดในโครงการ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 57.82 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 22 จากทั้งหมด 40 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
ขายห้องเปล่า มีแอร์ 3 เครื่อง ครัวบิ้วท์อิน

ส่วนกลางดีมาก ใหญ่ น่าใช้

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS ตลาดพลู BRT ราชพฤกษ์ ห้างเดอะมอลล์ท่าพระ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.715,100.473

ราคา: 6,386,000 บาท

สนใจทักแชท
WhatsApp +66634128966
WeChat id RanieEstate
Email RanieEstate@gmail.com

สนใจติดต่อ: Ranie Estate 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Life Sathoh Sierra

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Life Sathoh Sierra

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Life Sathorn Seirra 40 ตรม. 1bed plus

เลขที่: 479107
2024-04-01 14:54:06.0
Add to wishlist

Life Sathoh Sierra

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

เช่า 19000.00 บาท

ขาย คอนโด ไลฟ์ เซี่ยร่า สาทร 57.82 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ 1 นั่งเล่น 2 ระเบียง 1 เก็บของ 1 ครัว 1 จอด