ราคา 690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 20909.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ อาคารชุดบ้านเอื้ออาทรบึงกุ่ม 6

Annie
0844998936
2024-06-30 23:53:26.0
เลขที่ประกาศ: 488996
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด อาคารชุดบ้านเอื้ออาทรบึงกุ่ม 6 33 ตรม ชั้น 2 มีแหล่งอาหาร อร่อย สะดวกมาก เดินทางง่าย มีรถสาธารณะ รับ-ส่ง ในโครงการ.

:: จุดเด่น ::
ห้องริม อาคารติดถนนหลัก ต้นโครงการ เดินทางสะดวก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 33 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 123
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 2 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก
- วิว เมือง

ขายคอนโด อาคารชุดบ้านเอื้ออาทรบึงกุ่ม 6
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2
ขนาด 33.25 ตร.ม
ห้องโล่ง กว้าง สะอาด แปลนห้องดี
ติดต่อขอชมห้อง หรือ วิดีโอได้ตลอดเวลา
084 499 8936 กุ้ง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
-โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์
-สำนักงานเขตบึงกุ่ม
-โลตัส โกเฟรช ซูเปอร์ มาร์เก็ต เสรีไทย
-ตลาดสดแฮปปี้แลนด์
-ศูนย์บริการสาธารณสุข50(บึงกุ่ม)
-สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร? (นิด้า)
-โรงเรียนบางกะปื
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.787648,100.669725

ราคา: 690,000 บาท

ราคาต่อรองได้

สนใจติดต่อ: Annie 0844998936
Line: 0844998936
ยินดีให้คำปรึกษา ซื้อ-ขาย-ลงทุน ที่ดิน คอนโด บ้าน และ อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท
Welcome to give advice Buy-sell-invest land, condos, houses and all types of real estate

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อาคารชุดบ้านเอื้ออาทรบึงกุ่ม 6

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร