ราคา 3082000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 134.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ทองวดี คอนโดทาวน์

นรพงษ์
086-393-8978
2015-03-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 48930
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Thongwadee Condotown พัฒนาการ สวนหลวง
- 2 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายทองวดี คอนโดทาวน์ พัฒนาการ 49 ใกล้โลตัสพัฒนาการ แอร์พอร์ตลิงค์ - คอนโด ขาย
ทองวดี คอนโดทาวน์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโด Thongwadee Condotown พัฒนาการ สวนหลวง - คอนโด ขาย

เลขที่: 48930
2015-03-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ทองวดี คอนโดทาวน์

ขนาดพื้นที่ 134.0 ตารางเมตร

นรพงษ์

086-393-8978

ขาย 3082000.00 บาท

เลขที่: 27303
2015-01-07 00:00:00.0
Add to wishlist

ทองวดี คอนโดทาวน์

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

สุนทรา ปานเดียน ภาณุมาศพงษ์

0890224617

ขาย 700000.00 บาท

ทองวดี คอนโดทาวน์ พัฒนาการ 49 ใกล้โลตัสพัฒนาการ แอร์พอร์ตลิงค์

เลขที่: 28390
2014-05-29 18:46:00.0
Add to wishlist

ทองวดี คอนโดทาวน์

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

สุนทรา (สุน)

089-0224617, 087-0598478

ขาย 700000.00 บาท

ขายด่วน ทองวดีคอนโดทาวน์ ห้องคู่

เลขที่: 60098
2014-02-21 09:29:00.0
Add to wishlist

ทองวดี คอนโดทาวน์

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

วัชรพงศ์

088-064-3168

ขาย 1500000.00 บาท

ด่วนมากขาย ทองวดี คอนโดทาวน์ พัฒนาการ 49 ใกล้โลตัสพัฒนาการ แอร์พ