ราคา 2500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64102.56 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

Ann
0839792462
2024-07-09 23:46:17.0
เลขที่ประกาศ: 490183
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ 39 ตรม เงียบสงบ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 39 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 24 จากทั้งหมด 22 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
อย่างดี

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ / The Mark Ratchada-Airport Link

ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์แบบกรอส

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
#mrt พระราม9
#ตึกg
#มศว.
#airport link
#ผิวหนัง อโศก
#โบสถ์แม่พระฟาติมา
#fortune
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.754818,100.561163

ราคา: 2,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 1agent

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

เช่า คอนโด รถไฟฟ้า MRT เพชรบุรี THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ 35 ตรม

เลขที่: 530064
2025-12-14 21:02:44.0
Add to wishlist

THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Ann

0839792462

เช่า 11000.00 บาท

ขาย คอนโด สวย THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ 57 ตรม ห้องสวย