ราคา 1225700.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51070.83 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Plum Condo สามัคคี

PROMPT Real Estate
0819240592
2024-08-11 19:47:23.0
เลขที่ประกาศ: 494370
รายละเอียดเพิ่มเติม
OP01561 - Plum Samakkhi
- 24.88 sqm - 5 floor
- 1 room - 1 bathroom
Sell 1,225,700
---------------
PROMPT Real Estate :
- Tel / Whatsaap : 0819240592
- Facebook Page
https://www.facebook.com/profile.php?id=61557876435703
- Line ID : @promptrealestate
*** For Clients : https://page.line.me/672xqsth
*** For Agent : https://lin.ee/SFr8zgw
----------------

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Plum Condo สามัคคี

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Plum Condo สามัคคี

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

OP01561 - Plum Samakkhi - 24.88 sqm

เลขที่: 494370
2024-08-11 19:47:23.0
Add to wishlist

Plum Condo สามัคคี

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

ขาย 1225700.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Plum Condo สามัคคี - 1100000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 416833
2022-10-24 16:02:23.0
Add to wishlist

Plum Condo สามัคคี

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 1100000.00 บาท

T0689 ขาย คอนโด Plum Condo สามัคคี 28.5 ตรม. ห้อง Studio ชั้น 2 ตึก C ทิศเหนือ

เลขที่: 409004
2022-08-26 02:14:58.0