ราคา 0.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

Packers Packers
0818663811
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 49813
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ก่อนโอน
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2) / LPN Ville Onnut 77 (2) .. รายละเอียดห้องและโครงการดูได้ที่ http://www.lpn.co.th/lumpini2012/LV-SK77/index.php
ทำเล ห่างจากคอนโด U Delight เพียง 300 ม ในราคา ตรม ละไม่เกิน 50,000

Type : ห้อง 1 นอน (ออกแบบดี เป็นห้องหน้ากว้าง ห้องแบบ 26 และ 30 ตรม ก็กว้างเท่ากับ 22.5 ตรม ต่างกันเฉพาะความลึก)
ห้องขนาด 22.5 และ 23 ตรม
มี ชั้นสูงๆ วิวสวย ให้เลือกหลายห้อง
มีห้องติดกัน 2 คู่ อาจปรับเป็นห้อง combine ได้

1. ตึก A1 ชั้น 16 ห้อง 06 ขนาด 22.5 ตรม
ขายดาวน์ 195,400 ราคารวม 1,090,000 ชำระวันโอน 894,600 => SOLD

2. ตึก B1 ชั้น 14 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 141,400 ราคารวม 1,080,000 ชำระวันโอน 938,600

3. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 142,400 ราคารวม 1,105,000 ชำระวันโอน 962,600

4. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 146,400 ราคารวม 1,085,000 ชำระวันโอน 938,600

5. ตึก B1 ชั้น 18 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 147,400 ราคารวม 1,110,000 ชำระวันโอน 962,600

TEL 089 114 1943

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ถูกๆ LPN 77(2) ห้อง 1นอน 22.5 ตรม ชั้นสูง ราคาถูก มีให้เลือกหลายห้อง - คอนโด ขาย
ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ หมู่บ้านนราวดี พระราม 5 - 109000000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 109000000.00 บาท
คอนโด เดอะ มาร์ค รัชดา-แอร์พอร์ตลิงต์
ขาย 3300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด the link สุขุมวิท 50 ทำเลทอง ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช
ขาย 20000.00 บาท
ขายหรือให้เช่าคอนโดโครงการเทพาวิวคอนโด ใกล้ทางด่วนเทพารักษ์ วิวโล่ง ตรงข้ามร.ร.สุขเจริญผลสภาพดี
ขาย 359000.00 บาท
ขายคอนโด the link ซอยสุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี - คอนโด ขาย
ขาย 2800000.00 บาท
ขาย คอนโด 1 Bedroom Life Asoke - Rama 9 33 ตรม. ชั้นสูง ห้องแต่งอย่างดี วิวดี ไม่บล็อค
ขาย 4890000.00 บาท
Aspace sukhumvit 77 [เอ สเปซ สุขุมวิท 77] โครงการนี้อยุ่ใกล้ ลุมพินี วิล อ่อนนุช46
เช่า 7500.00 บาท
ณุศาศิริ คอนโดติดรถไฟฟ้าเอกมัย สุขุมวิท 42 - คอนโด ขาย
คอนโด Life Asoke-Rama9 ห้องตกแต่งมาพร้อมให้เข้าอยู่เลย ขายลดราคา รีบจองเลย
ขาย 4600000.00 บาท
clear