ราคา 16346850.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 251490.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Craft เพลินจิต

จุฑามณี บุญยะฤทธิ์
0818558162
2024-10-08 17:58:25.0
เลขที่ประกาศ: 503569
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Condominium Low rise ระดับ Luxury Craft เพลินจิต 65.65 ตรม เพียง 190 เมตร จากสถานี BTS เพลินจิต

:: จุดเด่น ::
การออกแบบห้องและส่วนกลาง เน้นการออกแบบและการเลือกคุณภาพวัสดุอย่างพิถีพิถัน เพื่อตอบโจทย์ ฟังก์ชั่น การใช้งานในชีวิตประจำวัน และทำเลที่เดินทางสะดวก ย่านเพลินจิต-วิทยุ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 65.65 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Craft เพลินจิต / Craft เพลินจิต

-ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-พื้นที่ 65.65 ตรม.
-ที่จอดรถ 90% ด้วยระบบ Automated Car park
- สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ บน rooftop
-Fitness Room

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์
- Ibaby Fertility & Genetic Center
- อาคารพาร์ค เพลินจิต
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.745444,100.549778

ราคา: 16,346,850 บาท

สนใจติดต่อ: จุฑามณี บุญยะฤทธิ์ 0818558162
Line: juthamanee_b

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Craft เพลินจิต

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Craft เพลินจิต

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขาย คอนโด New room luxuryCraft เพลินจิต 101.99 ตรม. Automatic parking Swimming pool Roof top Fitness room