ราคา 9900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 68.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 145588.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ เอ สเปซ ไอดี อโศก-รัชดา (พระราม 9)

Yoknew Property
0991208468
2024-10-25 13:48:53.0
เลขที่ประกาศ: 505986
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 68 ตร.ม.
― ห้องรีโนเวทใหม่ทั้งห้อง เจ้าของไม่เคยเข้าอยู่ ให้เฟอร์นิเจอร์ครบชุดตกแต่งหรูหรา สไตล์ลักซ์ชูรี่ วิวสวยมาก ไม่มีตึกสูงบัง
ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 700 เมตร

ขายราคา 9.9 ล้านบาท*

️ Fortune Town, Central พระราม 9, Esplanade รัชดา
AIA Capital Center, True Tower, ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย

―ระบบจอดรถอัตโนมัติ

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้