ราคา 5999999.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 71.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84507.03 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี พาร์คบีช จอมเทียน

Clicks Real Property
0627822356
2024-12-12 19:15:14.0
เลขที่ประกาศ: 512883
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo^^ ติดชายหาดจอมเทียน ห้องใหญ่ 71.05 ตารางเมตร ตึกB Vายต่ำกว่าราคาที่ซื้อมา (********ขายขาดทุนจ้าาาาาาาาาาา) 2 นอน 2 น้ำ 1 รับแขก บิ๊วอินครบ 2 ระเบียง พร้อมอยู่ 2 TV , 1 ตู้เย็น , 3 แอร์ , ม่าน 2ชั้น , เครื่องดูดควัน , เตาไฟฟ้า , Build in ::: ตู้, ชั้นบิ๊วอิน ห้องรับแขก ::: ซิ้งค์ครัว , บิ๊วท์อิน ชั้นวางพระ เซ็ต โต๊ะ ทานข้าว 1 ชุด , โต๊ะน้ำชา/นั่งเล่น 1 ชุด , โซฟา , 2 เตียง แถมทั้งหมด (ตามรูป) ใกล้เคียง ::: ชายหาดจอมเทียน, ร้านอาหารปูเป็น , ร้านอาหารสุดทางรัก ระเบียง ห้องใหญ่ ทิศเหนือ / ห้องเล็ก ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ ประตูห้อง ตะวันออกเฉียงเหนือ พื้นกระเบื้อง ไม่ใช่ลามิเนต *********Vายต่ำกว่าราคาที่ซื้อมา********* GPS ---> https://maps.app.goo.gl/zJrWb4nhzXnpdfUG9 ❤ Plz Contact me ❤ 062-7822356 , 095-7879936 , 080-2491689 ❤ iD Line :: Clicks หรือ กดลิงค์ https://lin.ee/qMuT0Nu (หรือ จะ แสกน QR Code Line ในรูปภาพได้เลย)

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี พาร์คบีช จอมเทียน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี พาร์คบีช จอมเทียน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY