ราคา 6160000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 236923.08 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ โคโค่ พาร์ค พระราม 4

Yoknew Property
0973257019
2025-02-07 10:01:38.0
เลขที่ประกาศ: 520558
รายละเอียดเพิ่มเติม
― สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ
― พื้นที่ขนาด 26.70 ตร.ม.
― โครงการระดับ Super Luxury ที่เป็น Branded Residence แห่งแรกของ Ananda พร้อมการบริการระดับ 5 ดาว จาก Dusit Hospitality
Services
― ห้องหน้ากว้าง แบ่งพื้นที่ใช้สอยเป็นอย่างดี ขายแบบ Fully Fitted ที่มี Built-in เคาน์เตอร์ครัวมาให้ พร้อมกระจกบานใหญ่รับชมวิวสวยจากในห้อง
ได้เต็มตา
ติด MRT คลองเตย

ราคาพิเศษ 6,160,000 ล้านบาท

Location :
พันธุ์ทิพย์ พลาซ่า, The Platinum Fashion mall, Siam Discovery , Siam Paragon
CP Tower 3, หอศิลป์กรุงเทพฯ
รร.เตรียมอุดมศึกษา, จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
โรงพยาบาลตำรวจ, โรงพยาบาลพญาไท 1

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent
#ซื้อคอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้