ราคา 8190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 76.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107763.16 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Circle S สุขุมวิท 12

คุณเต้อ
0959746515
2025-02-15 08:48:55.0
เลขที่ประกาศ: 521390

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Circle S สุขุมวิท 12

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Circle S สุขุมวิท 12

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย Circle S Sukumvit 12 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 76 ตรม. ใกล้ BTS อโศก

เลขที่: 521650
2025-02-17 19:34:50.0
Add to wishlist

Circle S สุขุมวิท 12

ขนาดพื้นที่ 76.0 ตารางเมตร

คุณเต้อ

0959746515

ขาย 8190000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Circle S สุขุมวิท 12 - 8190000 บาท ติดต่อคุณ คุณเต้อ

เลขที่: 521390
2025-02-15 08:48:55.0
Add to wishlist

Circle S สุขุมวิท 12

ขนาดพื้นที่ 76.0 ตารางเมตร

คุณเต้อ

0959746515

ขาย 8190000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 8190000.00 บาท
ปรัชญา เพลส2 ชั้น7 คอนโดชีวิตคนเมืองรุ่นใหม่ 1.69ล้าน ใกล้ MRT ห้วยขวาง เพียง 800 ม. ใกล้ทางด่วน - คอนโด ขาย
ขาย 1550000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี เพลส เตาปูน-อินเตอร์เชนจ์ Lumpini Place Taopoon-Interchange - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ easycondo easycondo
เช่า 9000.00 บาท
Code C20231200725.......Le Raffine Sukhumvit 24 ขายพร้อมผู้เช่า, 3 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ Duplex, ชั้นสูง, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!