ราคา 8290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 76.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 109078.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Maestro 03 รัชดา – พระราม 9 (มาเอสโตร์ 03 รัชดา-พระราม 9)

คุณเต้อ
0959746515
2025-02-15 09:23:39.0
เลขที่ประกาศ: 521392
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Maestro 03 Ratchada-Rama 9 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 74 ตรม. ห้องมุม

:: รายละเอียด ::
- คอนโด Maestro 03 Ratchada-Rama 9 แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 74 ตรม
- 1 พื้นที่รับแขก 1 ห้องครัว
- อาคาร B ชั้น 6 ห้องมุม
- ห้องสภาพเยี่ยม ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
- ที่จอดรถ 2 คัน
- ทำเลใจกลางเมืองย่านรัชดา-พระราม 9
- ค่าส่วนกลาง 65 บาท/ตรม./เดือน

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สถานทูตจีน 450 ม.
MRT พระราม 9 600 ม.
ฟอร์จูน ทาวน์ 500 ม.
เซ็นทรัลพระราม 9 700 ม.
The Street รัชดา 1.3 ก.ม.
ร.พ.พระราม 9 1.8 ก.ม.

ราคา: 8,290,000 บาท
ค่าธรรมเนียมการโอน และภาษี : ผู้ขาย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com/
นายหน้าและนักลงทุนอสังหาริมทรัพย์ (นายทุนรับขายฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย)

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Maestro 03 รัชดา – พระราม 9 (มาเอสโตร์ 03 รัชดา-พระราม 9)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Maestro 03 รัชดา – พระราม 9 (มาเอสโตร์ 03 รัชดา-พระราม 9)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

เลขที่: 521392
2025-02-15 09:23:39.0
Add to wishlist

Maestro 03 รัชดา – พระราม 9 (มาเอสโตร์ 03 รัชดา-พระราม 9)

ขนาดพื้นที่ 76.0 ตารางเมตร

คุณเต้อ

0959746515

ขาย 8290000.00 บาท

MN04460 - Maestro 03 Ratchada - Rama 9 - MRT Rama 9

เลขที่: 499084
2024-09-12 00:13:35.0
Add to wishlist

Maestro 03 รัชดา – พระราม 9 (มาเอสโตร์ 03 รัชดา-พระราม 9)

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 36000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 8290000.00 บาท
เช่าด่วน!! ราคาดีมาก ห้องแต่งสวยมาก Supalai Loft @ Talat Phlu Station
เช่า 10000.00 บาท
*ห้องสวย* ให้เช่าคอนโด ชาโตว์อินทาวน์ พหลโยธิน 32 ขนาด 29.6 ตรม. ชั้น 5
เช่า 9500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ลุมพินีบดินทร์เดชา 1นอน 28 ตรม ตึกD1 ชั้น6 ทิศตะวันออก มีเครื่องซักผ้า7000 ต่อรองได้
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่า คาซ่า คอนโด รัชดา-ราชพฤกษ์ ห้อง สตูดิโอ 26 ตรม. ชั้น 10
เช่า 10000.00 บาท
ขายสาธรเฮาส์ Sathorn House 2 นอน 2 น้ำ 75.66 ตรม(79,302บาท/ตรม)วิวสวย 30 เมตรถึง BTS สุรศักดิ์ 80 เมตรถึง กรุงเทพคริสเตียน โทร 0909-782-762
ขาย 6000000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด บ้านสาทร เจ้าพระยา คอนโดฯหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้สะพานตากสิน
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ โครงการ A Space ME Bangna - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 8500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 36 | Chateau In Town Ratchada 36 - 8000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Cherry
เช่า 8000.00 บาท
คอนโดให้เช่า เอลลิโอ เดลเรย์ ( Elio Delray) ซอย พงษ์เวชอนุสรณ์ บางจาก พระโขนง ห้องสตูดิโอ พร้อมอยู่ ราคาถูก
เช่า 10000.00 บาท
clear