ราคา 7538300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 147809.80 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู

ZThaiHome
0948978878
2025-02-17 13:28:50.0
เลขที่ประกาศ: 521602
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู
ชั้น 21 ขนาด 51 ตรม. วิวแม่น้ำ

1 ห้องนอน​
1 ห้อง​น้ำ
1 ห้อง​นั่งเล่น​
1 ระเบียง​
1 ที่จอดรถ​

เฟอร์นิ​เจอร์ครบ​

ขาย 7,538,300​ บาท​
ค่าโอน 50/50

โควต้า​ต่างชาติ​

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 51 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 21 จากทั้งหมด 23 ชั้น
วิว แม่น้ำ

::สถานที่ใกล้เคียง::
BTS Chong Nonsi

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.718001,100.541001

ราคา: 7,538,300 บาท

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขาย คอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู ชั้น 21 ขนาด 51 ตรม. ขาย 7,538,300 บาท

เลขที่: 521602
2025-02-17 13:28:50.0
Add to wishlist

ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู

ขนาดพื้นที่ 51.0 ตารางเมตร

ZThaiHome

0948978878

ขาย 7538300.00 บาท