ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 72000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 15

Asset X property
0634924632
2025-12-18 16:16:10.0
เลขที่ประกาศ: 530237
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ L084624

ขายคอนโด Atmoz Ladphrao 15 คอนโด Low Rise ราคาดี ใจกลางลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า เหมาะอยู่เองและลงทุน

จุดเด่นที่น่าสนใจ

ห้อง 1 Bedroom แยกสัดส่วนชัดเจน
ชั้นสูง วิวโปร่ง อากาศถ่ายเทดี
ขนาดเหมาะกับคนทำงาน นักศึกษา หรือปล่อยเช่า
ราคาจับต้องง่าย ลงทุนเริ่มต้นได้สบาย

รายละเอียด
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 25 ตรม
- ชั้น 7 สูง 8 ชั้น
- เหนือ
- วิว เมือง

** ขายเพียง 1.8 ลบ **

แอทโมซ ลาดพร้าว 15 เป็นคอนโด Low-Rise สูง 8 ชั้น มีทั้งหมด 3 อาคารด้วยกัน รวมทั้งหมด 570 ยูนิต พร้อมร้านค้า
อีก 2 ยูนิต บนพื้นที่โครงการ 4-0-15.1 ไร่ จากแนวคิด “Serene” ความสงบที่ซ่อนอยู่ในตัวเมือง ผสมผสานกับธรรมชาติที่
โอบล้อม โดยโครงการจะมีห้องให้เลือกทั้งหมด 3 แบบด้วยกันคือ ห้อง 1 Bedroom, 1 Bedroom Exclusive และ 1
Bedroom Plus ขายห้องแบบ Fully Furnished

สิ่งอำนวยความสะดวก ภายในโครงการมีขนาดใหญ่ถึงสองเท่ากับ “Double Facilities” ประกอบด้วย Double Ceiling
Lobby & Library, Foyer Parking , Co-Working Space, Co-Living Lounge & Pantry, Cinema Lounge,
Game Room (VR), Party Zone, Unwind Space Area, Sky Water Club, Panoramic Sky Pool, Aqua Bike ,
Yoga Deck, Barefoot Garden – Serenity Courtyard, Reflective Oasis Pool, Passive & Active Fitness,
Boxing Corner, Multi-Function Room, Laundry Corner, Shuttle Service, CCTV, Access Card Control และ
24 Hours Security Guard

สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว
รถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน
รถไฟฟ้า BTS ห้าแยกลาดพร้าว
ทางยกระดับอุตราภิมุข