ราคา 613000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9887.10 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2026-03-13 16:23:56.0
เลขที่ประกาศ: 535468
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04407 ขายดาวน์ คอนโด วาลเลส เฮาส์ Valles Haus คอนโดมิเนียม ซอยปรีดีพนมยงค์ 2 หรือภายใน T77 แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กทม. 10110 เนื้อที่ 62.25 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 3 ตึก C วิวสวน ที่จอดรถสะดวกสบาย Valles Haus – คอนโด Pet-Friendly ใจกลาง T77 *Pet Park สนามหญ้าสีเขียวสำหรับให้น้องหมาแมววิ่งเล่น *Shower & Cleaning Zone ล้างทำความสะอาดง่ายหลังวิ่งเล่น *วัสดุและต้นไม้ที่ปลอดภัยกับสัตว์เลี้ยง ใส่ใจในทุกรายละเอียด *ที่สำคัญ* คอนโดอยู่ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Bangkok Prep จึงเหมาะมากสำหรับครอบครัวที่มีเด็กๆด้วย โครงการ HAUS แห่งแรกจากแสนสิริที่เป็น Pet-Friendly อย่างแท้จริง ทำเลดี ใกล้ BTS อ่อนนุช และคอมมูนิตี้ครบครันในย่าน T77 **Valles Haus – A Truly Pet-Friendly Condo in the Heart of T77 Live close to nature with your beloved pets At Valles Haus, we believe that "pets are family, so we’ve designed every detail to let you and your furry companions enjoy life together *Pet Park – Green space for your pets to run and play *Shower & Cleaning Zone – Easy clean-up after outdoor fun *Pet-safe materials & plants – Carefully selected for safety *Plus* Just steps from Bangkok Prep International School perfect for families with children. This is the first truly Pet-Friendly HAUS Series condo by Sansiri, conveniently located near BTS On Nut with a full lifestyle community in T77 ขายดาวน์ 613,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 9,570,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 คุณป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง