ราคา 2490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95769.23 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ไม่มีชื่อ

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
0997832462
2026-05-18 11:43:48.0
เลขที่ประกาศ: 538583
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัสทรัพย์ : N1055
คอนโด 26.25 ตารางเมตร เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ห้องใหม่ แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาถูกที่สุด
ที่ตั้ง : ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260

รายละเอียดทรัพย์
- พัฒนาโครงการโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน)
- คอนโด Low Rise 8 ชั้น 2 อาคาร ห้องอยู่ชั้น 6 อาคาร B เนื้อที่ 26.25 ตารางเมตร
- 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 โซนครัว พร้อมเคาน์เตอร์ครัว และระเบียง
- แอร์ 2 เครื่อง, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องซักผ้า
- เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินและลอยตัวครบ เช่น เตียงพร้อมที่นอน 5 ฟุต, ชุดโต๊ะพร้อมเก้าอี้, โซฟา, ทีวี, ตู้เก็บของ, ตู้เสื้อผ้า
- ทำเลดีมาก ในซอยสุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี เพียง 490 เมตร
- ห้องใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ พร้อมเฟอร์ครบ
- ค่าส่วนกลาง 50 บาท /ตารางเมตร
- สิทธิ์จอดรถ 1 คัน
- ระเบียงหันไปทางทิศตะวันออก

สิ่งอำนวยความสะดวก
- Lobby Lounge, Connecting Lounge, Relaxing Space, Co-Creative Space
- สวนลอยฟ้า, สระว่ายน้ำ, สระว่ายน้ำระบบทวนน้ำ, ฟิตเนส, ห้องโยคะและโยคะฟลาย
- พื้นที่ชมวิว, ลู่วิ่งลอยฟ้า

ทำเล และสถานที่ใกล้เคียง
- รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีปุณณวิถี
- ทรู ดิจิทัล พาร์ค, เอ็ม ทาวเวอร์, โลตัส สุขุมวิท 50, แม็คโคร อ่อนนุช, เซ็นทรัล บางนา, ไบเทค บางนา, ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์, พาราไดซ์ พาร์ค
- มหาวิทยาลัยกรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ, มหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก
- โรงเรียนนานาชาติแองโกลสิงคโปร์, โรงเรียนนานาชาติเบิร์คลีย์, โรงเรียนพิพัฒนา, Wells International School