ราคา 180000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7200.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง 818
โครงการ ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)

ภัทรกฤต
0896788418
2013-10-23 21:14:03.0
เลขที่ประกาศ: 60793
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจองดาวน์ ห้อง 818 ทำเลดี ทุกด้าน ใกล้ห้าง ติดรถไฟฟ้า ริมถนนสุขสวัสดิ์ ใกล้โรงเรียน ววิวสวยงาม ด้านตะวันออกเฉียงเหนือ เลขห้องเป็นมงคล ผู้อยู่จะโชคดี สนใจโทรมาพูดคุยกันก่อนได้...

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-08-22 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view) - 180000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรกฤต
ขาย 180000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ silom suite | สีลม สวีท - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ easycondo easycondo
เช่า 20000.00 บาท
ว่างเช่าห้องไซส์ใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ คอนโด Sukhumvit City Resort ราคาถูกมากก
เช่า 35000.00 บาท
C786 ขายคอนโดริมหาดจอมเทียน ฝั่งจอมเทียนสาย 2 Studio เนื้อที่ 27.5 ตารางเมตร เฟอร์นิเจอร์ครบ
ขาย 1200000.00 บาท
ขายคอนโด เดอะ บางกอก นราธิวาส ราชนครินทร์ | The Bangkok Naratiwas Ratchanakarint - 3790000 บาท ติดต่อคุณ Chaya 081-358-1468