ราคา 1890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

กอล์ฟ
0815163009
2013-12-24 08:24:00.0
เลขที่ประกาศ: 61186
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
**ขายดาวน์**
โครงการ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม
ติดสถานีรถไฟฟ้า
ตำแหน่ง 1A-18 ชั้น11 ขนาด 30 ตร.ม. 1ห้องนอน **A-1118**
**ราคา 1.89 ล้านบาท** หรือ 63,000บาทต่อตารางเมตร
**ตำแหน่งห้องและชั้นเปรียบเทียบกับราคาแล้ว ดีที่สุด**
หัวนอนหันทิศเหนือ
ใกล้ลิฟท์ ไม่ต้องเดินเหนื่อย แต่ไม่ใกล้จนมีผลทำให้มีผลจากเสียงลิฟท์รบกวน
ไม่ติดห้องขยะ
ไม่ติดบันไดหนีไฟ
ไม่ตรงทาง 3 แพร่ง
วิวโล่ง หันทางบางแคพลาซ่า มีแผนทำตลาดระยะยาว มั่นใจได้ว่าในระยะเวลาอันใกล้จะไม่มีตึกสูงบัง
หันทิศตะวันตก อาจจะร้อนเพราะแดดบ่าย ซึ่งแก้ไขได้โดยการติดม่านกันยูวีหรือติดฟิล์มกรองแสง
แต่จะได้ลม 8 เดือนใน 1 ปี จากลมตะวันตกเฉียงใต้
ตำแหน่งห้องมีความเป็นส่วนตัวสูง เพราะไม่มีห้องตำแหน่งอื่นๆมองเห็น
**ราคาต่ำกว่าห้องขนาดเดียวกันของตึกB สูงสุดถึงเกือบ 500,000บาท**

สนใจติดต่อด่วน
คุณกอล์ฟ
081-516-3OO9
Line ID : golfpy166
golf166@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

ติดสถานีรถไฟฟ้า
ตำแหน่ง 1A-18 ชั้น11 ขนาด 30 ตร.ม. 1ห้องนอน **A-1118**
**ราคา 1.89 ล้านบาท** หรือ 63,000บาทต่อตารางเมตร
**ตำแหน่งห้องและชั้นเปรียบเทียบกับราคาแล้ว ดีที่สุด**
หัวนอนหันทิศเหนือ
ไม่ติดห้องขยะ
ไม่ติดบันไดหนีไฟ
ไม่ตรงทาง 3 แพร่ง
แต่จะได้ลม 8 เดือนใน 1 ปี จากลมตะวันตกเฉียงใต้

สนใจติดต่อด่วน
คุณกอล์ฟ
081-516-3OO9
Line ID : golfpy166
golf166@gmail.com
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 30 ตร.ม. ติดสถานีรถไฟฟ้า

เลขที่: 61186
2013-12-24 08:24:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

กอล์ฟ

0815163009

ขาย 1890000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 30 ตร.ม. ติดสถานีรถไฟฟ้า
ขาย 1890000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น (ประชาชื่น) | U Delight @ Bang Sue Station | ยู ดีไลท์ ประชาชื่น | U Delight 1 | ยู ดีไลท์ 1 | ยู ดีไลท์ บางซื่อ | U Delight Bang Sue - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Wittaya Srion
เช่า 10000.00 บาท
คอนโดฯ เอสลิโอ เดล เรย์ สุขุมวิท คอนโดฯสไตล์รีสอร์ท
ขาย 140000.00 บาท
ขายคอนโดอารีย์แต่งครบ เดินไปรถไฟฟ้าอารีย์ได้ 1 ห้องนอนครับ
ขาย 3300000.00 บาท
คอนโด LPN นราธิวาส เจ้าพระยา 1 ห้องนอน 40 ตรม.วิวแม่น้ำสวยเต็มตา