ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35416.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ รัชดา พาวิลเลี่ยน คอนโดมิเนียม | ratchada pavilion

บอล
088-317-4389
2011-07-14 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 6313
รายละเอียดเพิ่มเติม
ในราคา1.7 ล้านบาท นี้ ยังสามารถ ต่อรองได้ ถ้าคุณสนใจ
สามารถนัดดูห้องได้ทุกวัน
ติดต่อ คุณ บอล 088-317-4389
088-317-4389
ในราคา1.7 ล้านบาท นี้ ยังสามารถ ต่อรองได้ ถ้าคุณสนใจ
สามารถนัดดูห้องได้ทุกวัน
ติดต่อ คุณ บอล 088-317-4389
088-317-4389
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนรัชดาภิเษก ซอย30(แยก3)ลาดพร้าว ซอย23(รัชดาภิเษก30 แยก3)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
591.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
28 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
195 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย ห้องคอนโดฯ รัชดา พาวิลเลียน ลาดพร้าว23 - คอนโด ขาย
รัชดา พาวิลเลี่ยน คอนโดมิเนียม | ratchada pavilion

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รัชดา พาวิลเลี่ยน คอนโดมิเนียม

จำนวนชั้น: 28

จำนวนห้อง: 195

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด Ratchada Pavilion ชั้น10 ขนาด38.50ตรม.เฟอร์ครบ

เลขที่: 334434
2021-02-25 12:45:17.0
Add to wishlist

รัชดา พาวิลเลี่ยน คอนโดมิเนียม | ratchada pavilion

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

ณัฏฐ์รมณ ณัฏฐ์รมณ

0642474645

เช่า 8500.00 บาท

คอนโด 1 ห้องนอน 65 ตรม ใกล้ MTR ขายด่วน - คอนโด ขาย

เลขที่: 7384
2015-02-08 00:00:00.0
Add to wishlist

รัชดา พาวิลเลี่ยน คอนโดมิเนียม | ratchada pavilion

ขนาดพื้นที่ 65.0 ตารางเมตร

บี แอดมิน

0853638878