ราคา 190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6129.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์77(2)

ประวิทย์ ชัชวาลรัตน์
0812735482
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7050
รายละเอียดเพิ่มเติม
(จอง10,000+ทำสัญญา30,000)=40000 ผ่อนงวด1-5เดือนละ 5,900*5=29,500 ผ่อนงวด6-7เดือนละ 11,000*2=22,000รวมจ่ายไปแล้ว=91,500(ถึงเดือนพ.ย.)***ขายดาวน์เพียง***110,000 เท่านั้น แล้วผ่อนต่องวด8-11เดือนละ 11,000*4=44,000ผ่อนงวด12สุดท้าย=30,000 เหลือยอดวันโอน=1,484,500 (เข้าแบงค์) สอบถามรายละเอียดได้ที่ ประวิทย์ 081-2735482ทุกเวลา

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดlpn สุขุมวิท77อ่อนนุช ตึกA2 ชั้น3 ห้อง316 - คอนโด ขายดาวน์
ลุมพินี วิลล์77(2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขายคอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2) สุขุมวิท - คอนโด ขาย

เลขที่: 146474
2015-02-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี วิลล์77(2)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

พจนา ขำวงษ์

0917371975

ขาย 1600000.00 บาท

เลขที่: 7050
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี วิลล์77(2)

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ประวิทย์ ชัชวาลรัตน์

0812735482

ขาย 190000.00 บาท

ให้เช่า ห้องเปล่าสตูดิโอ ลุมพินีวิลล์ 77 2 ตึกa1

เลขที่: 152401
2014-11-11 20:30:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี วิลล์77(2)

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

Nutcondo

0835154229, 0934941415

เช่า 6000.00 บาท