ราคา 2500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50000.00 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 0
โครงการ I House Laguna Garden C.

คุณพิม คุณพิม
0875567223
2013-12-20 17:21:01.0
เลขที่ประกาศ: 75008
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด i-House ลากูน่า การ์เด้น ถนน RCA พระราม 9 ในห้องมีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ รับแขก รับประทานอาหาร ระเบียง ที่จอดรถ เช่น ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ ราคาขาย: 2,500,000 บาท โอนคนละครึ่ง ประเภทห้อง: 1ห้องนอน 2ห้องน้ำ สภาพสินค้า: คอนโดสภาพมือสอง ขนาดห้อง: 50 ตรม. คอนโดใกล้ BTS : ทองหล่อ และรถไฟฟ้า Airport Link สถานที่ : ทองหล่อ ถ.เพชรบุรี ,ซอยศูนย์วิจัย RCA ถ.พระราม9 สิ่งอำนวยความสะดวก: ลิฟท์,ฟิตเนส,ระบบรักษาความปลอดภัย,LOBBY ติดต่อ (Sales เช่า-ขาย) คุณพิม : 087-556-7223 หรือ 089-660-1552

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดสวย I House Laguna ในRCAพระราม9 - คอนโด ขาย
I House Laguna Garden C.

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ I House Laguna Garden C. - 9500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ittikorn Wonglittikrai

เลขที่: 188162
2017-01-26 13:54:10.0
Add to wishlist

I House Laguna Garden C.

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

ittikorn Wonglittikrai

06-2456-1942

เช่า 9500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ I House Laguna Garden C. - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์

เลขที่: 78166
2014-01-08 23:38:25.0
Add to wishlist

I House Laguna Garden C.