ราคา 398000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7653.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดลุมพีนีเพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก

chun pinto
0841381885
2014-01-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 82333
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดห้อง
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 21 ขนาด 52.5 ตรม. อาคาร B
ฝั่งใกล้ Airport Link ห้องหันหน้าออกถนนพัฒนาการ
โครงการแล้วเสร็จ ปลายปี 57

**ขายดาวน์ ราคา 398,000 บาท (รวมค่าสัญญา + ดาวน์งวดที่ 1-7)**

ดาวน์ งวดที่ 8-17 งวดละ 24,000 บาท เป็นเงิน 240,000 บาท
ดาวน์งวดที่ 18 เป็นเงิน 60,000 บาท
ยอดโอนกรรมสิทธ์ 2,963,000 – 24,000 = 2,939,000 บาท
ค่าใช้จ่ายทั้งหมด (รวมดาวน์) 3,637,000 บาท
ข้อมูลโครงการเพิ่มเติมนะครับ http://www.lpn.co.th/condominium/index.php/lumpini/home/LP-SH

สนใจติดต่อ
เบอร์โทรศัพท์ 090-643-2556 (จุล)
Line id: chunpinto

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโดลุมพีนีเพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก - คอนโด ขาย
คอนโดลุมพีนีเพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ คอนโดลุมพีนีเพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก - คอนโด ขาย
ขาย 398000.00 บาท
คอนโดใจกลางเมือง ไลฟ์ พหล-อารีย์ 41ตร.ม. ติด BTS สะพานควาย
ขาย 3800000.00 บาท
ขายคอนโด บลิซ พระราม9 หัวหมาก แอร์พอร์ตลิ้งหัวหมาก 30ตรม ชั้น7
ขาย 1550000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด ติดBTS ย่านอนุสาวรีย์ชัย ในราคาเพียง 66000 บ./ ตร.ม.
ขาย 490000.00 บาท