ราคา 5900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 94.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62765.96 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ คอนโดไอวี่ริเวอร์ (Ivy River Chaophraya Villas) ราษฏร์บูรณะ

Sara ravisara
0863211183
2018-09-21 15:13:25.0
เลขที่ประกาศ: 251293
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ Ivy River ราษฎร์บูรณะ พร้อมเฟอร์ครบชุด สภาพดีมาก เนื้อที่ 94 ตารางเมตร ห้อง แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตกแต่ง built-in ครบพร้อมอยู่ ห้องสภาพดีมาก ราคานี้หาไม่ได้แล้วเพียง 5.9 ล้าน ชั้น 3 มีที่จอดรถส่วนตัว สาธารณูปโภค Sky Long ชั้น 32 และ Sky Garden ชั้น5 -Ivy Sport club ขนาดใหญ่ วิวแม่น้ำ,sauna,Squash Court,ห้องเต้นแอโรบิค,สระว่ายน้ำ - สวนหย่อมริมแม่น้ำเจ้าพระยา - ระบบรักษาคามปลอดภัยตลอด 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด,Key Card ที่จอดรถ สถานที่ใกล้เคียง -BTS สะพานตากสิน (มีรถรับ-ส่ง),BTS วงเวียนใหญ่ และ BTSธนบุรี -เดอะมอลล์ ท่าพระ,เซ็นทรัล พระรามสอง และ เซ็นทรัล พระรามสาม -จุดขึ้น-ลงทางด่วนพระประแดง-ดาวคะนอง -รพ.ราษฎร์บูรณะ ,รพ.บางประกอก ราคาขาย 5.9 ลบ. สนใจติดต่อ Sara 06-1919-8080 Line ID: t0826414199

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-11-30 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดไอวี่ริเวอร์  (Ivy River Chaophraya  Villas) ราษฏร์บูรณะ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโดไอวี่ริเวอร์ (Ivy River Chaophraya Villas) ราษฏร์บูรณะ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขายห้องคอนโด Ivy River ชั้น10 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Size 35 ตร.ม