ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56857.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ คอนโดไอวี่ริเวอร์ (Ivy River Chaophraya Villas) ราษฏร์บูรณะ

พรหมพิทักษ์ แสนวู่
0826414199
2020-03-20 13:00:47.0
เลขที่ประกาศ: 288032
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดริมแม่น้ำราคาดีที่สุดบนถนน เจริญนครแฃะราษฎร์บูรณะ พร้อมอยู่ ดอกเบี้ยถูก ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 ขนาด 35 ตร.ม. ราคา 1.99 ล้านบาท สร้างเสร็จปี พ.ศ.2552 เฟอร์นิเจอร์ : เฟอร์นิเจอร์ครบ,บิลท์อิน,เครื่องปรับอากาศทุกห้อง,เครื่องใช้ไฟฟ้า ที่อยู่โครงการ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ จังหวัดกรุงเทพมหานคร โครงการ : Ivy River Ratburana (ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ) ที่ตั้ง: ถ.ราษฎร์บูรณะ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ (ใกล้ BTS สถานีตลาดพลู) ห้อง: ชั้น 5ตึก A, ตำแหน่งดี ทิศตะวันออกเฉียงใต้ (วิวแม่น้ำ, สวนดอกไม้ตลอดทั้งปี, รับลมตลอดปี, แดดไม่แรง) ขนาด: 35 ตารางเมตร , 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องรับแขก / 1 ครัว สถานะห้อง: เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องซักผ้า เฟอร์นิเจอร์ครบ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที รายละเอียดเพิ่มเติม - ตำแหน่งห้องอยู่ชั้นสวน วิวแม่น้ำสวยงาม ห้องแรกฝั่งริมน้ำ - เฟอร์ครบชุดภายในห้อง พร้อมเครื่องใช่ไฟฟ้าทีวี ตู้เย็น Microwave เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ 2 เครื่อง เตาไฟฟ้า - เคาท์เตอร์ครัวบิ้วด์อิน เตาไฟฟ้า พร้อมเครื่องดูดควัน - ห้องน้ำสุขภัณฑ์ครบทุกชิ้น ฉากกั้นอาบน้ำ กระจกนิรภัย Temper - สระว่ายน้ำส่วนกลางและฟิตเนสที่เห็นวิวแม่น้ำเจ้าพระยา - เชื่อมต่อถนนสายสำคัญ อาทิ เจริญนคร สุขสวัสดิ์ พระราม3 สาทร สีลม ราชพฤกษ์ เจริญกรุง รัชดาภิเษก พระราม2 ส่วนกลางคอนโด https://www.youtube.com/watch?v=ST-07EoNfak&list=UUBBExrLO5SuSpp2ihqBF3sg&index=13 https://www.youtube.com/watch?v=xlWwrt4OjWo&list=UUBBExrLO5SuSpp2ihqBF3sg&index=12 https://www.youtube.com/watch?v=xKCx9fS3GRM&list=UUBBExrLO5SuSpp2ihqBF3sg&index=11 ขาย: 1,990,000 บาท ติดต่อ: คุณธีร์โดยตรง 06-1919-8080 Line ID: t0826414199 Project: Ivy River Ratburana Location: Rat Burana Rd. (near to Talad Phlu BTS station) Room: 5th floor Building A, Excellent room location (river view, room facing South-West, good wind flow, no strong sun ray) Size: 35 sq.m., 1 bedroom / 1 bathroom / 1 livingroom with kitchen area Furnishing: Fully furnished. Ready to move in Additional details - Good room location on 5th floor, excellent river view + Garden View. - Build-in kitchen - Tempered glass for shower partition - River view swimming pool and fitness - Multi-Purpose room on the 32nd floor and garden on the 5th floor - Very active properties management team Common area https://www.youtube.com/watch?v=ST-07EoNfak&list=UUBBExrLO5SuSpp2ihqBF3sg&index=13 https://www.youtube.com/watch?v=xlWwrt4OjWo&list=UUBBExrLO5SuSpp2ihqBF3sg&index=12 https://www.youtube.com/watch?v=xKCx9fS3GRM&list=UUBBExrLO5SuSpp2ihqBF3sg&index=11 Sell: 1,990,000 Baht Contact: Khun Tee 06-1919-8080 Line ID: t0826414199