ราคา 4200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95454.55 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ 59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

คุณภัทร
0826153299
2021-09-27 18:48:42.0
เลขที่ประกาศ: 369803
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร 44 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 44 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 12 ชั้น
- วิว เมือง

ห้อง Studio ยังสภาพใหม่ อยู่ใกล้แหล่งชุมชนและห้างสรรพสินค้า
ขายพร้อม แอร์ 2 เครื่อง เครื่องซักผ้า ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น อ่างอาบน้ำ ทีวี โซฟา
โต๊ะทำงาน โต๊ะทานข้าว และเฟอร์นิเจอร์ทั้งหมด

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.724492,100.581769

ราคา: 4,200,000 บาท

สนใจติดต่อ: คุณภัทร 0826153299
Line: pat220520
หรือ ติดต่อ คุณพึง 0896676343
Line: nan312289

เรายินดี บริการให้คำปรึกษาด้านสินเชื่อ กับทุกธนาคาร
บริการรับฝากขาย บ้านโครงการใหม่ บ้านมือสอง คอนโด
อาคารพาณิชย์ โรงงาน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท

ภัทรพึง เรียลเอสเตท เอเจ้นท์
บริการด้วยรอยยิ้ม ใส่ใจทุกรายละเอียด เพื่อลูกค้าชั้นดีอย่างคุณ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: 59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ